Netföng starfsfólks

Nafn Starfsheiti Netfang
Anna Margret Sigurðardóttir Verkefnastjóri í upplýsingatækni annasig@blonduskoli.is
Arnrún Bára Finnsdóttir Umsjónarkennari arnrun@blonduskoli.is
Áslaug Inga Finnsdóttir Umsjónarkennari aslaug@blonduskoli.is
Ásta María Bjarnadóttir Stuðningsfulltrúi asta@blonduskoli.is
Brynhildur Erla Jakobsdóttir Umsjónarkennari erla@blonduskoli.is
Freyja Ólafsdóttir Umsjónarkennari freyja@blonduskoli.is
Gabríel Dagur Þórðarson Skólaliði á skóladagheimili gabriel@blonduskoli.is
Guðrún Kristófersdóttir Skólaliði gudrunk@blonduskoli.is
Guðrún Tinna Rúnarsdóttir Stuðningsfulltrúi gudruntinna@blonduskoli.is
Hafrún Ýr Halldórsdóttir Textílmenntakennari hafrun@blonduskoli.is

Harpa Hrönn Hilmarsdóttir

Skólaliði harpah@blonduskoli.is
Heiðbjört Arnardóttir Ritari heidbjort@blonduskoli.is
Hrefna Ósk Umsjónarkennari hrefnaosk@blonduskoli.is
Hulda Birna Vignisdóttir
Umsjónarmaður Skóladagheimilis
hulda@blonduskoli.is
Hörður Ríkharðsson Umsjónarkennari hoddi@blonduskoli.is
Inese Elferte Myndmenntakennari inese.elferte@blonduskoli.is
Ingibjörg Signý M. Aadnegard Stuðningsfulltrúi signy@blonduskoli.is
Katrín Benediktsdóttir Umsjónarkennari katrin@blonduskoli.is
Kristín Jóna Sigurðardóttir Umsjónarkennari jona@blonduskoli.is
Lilja Jóhanna Árnadóttir Umsjónarkennari liljaj@blonduskoli.is
Matthildur Birgisdóttir Skólahjúkrunarfræðingur matthildurb@hsn.is
Ólafur Sigfús Benediktsson Íþróttakennari oliben@blonduskoli.is
Ragnheiður Bl Benediktsdóttir Stuðningsfulltrúi ragnheidur@blonduskoli.is
Ragnheiður Ólafsdóttir ÍSAT kennari ragga@blonduskoli.is
Sigríður E. Jóhannesdóttir Kennari sigridure@blonduskoli.is
Sigrún Óskarsdóttir Skólaliði sigruno@blonduskoli.is
Snædís S Aðalbjörnsdóttir Þroskaþjálfi snaedis@blonduskoli.is
Sonja Dröfn Helgadóttir Deildarstjóri Stoðþjónustu sonjad@blonduskoli.is
Sonja Suska Umsjónarkennari sonja@blonduskoli.is
Steinunn Hulda Magnúsdóttir Íþróttakennari steinunn@blonduskoli.is
Unnar Árnason Stuðningsfulltrúi og skólaliði unnar@blonduskoli.is
Þórdís Erla Björnsdóttir Stuðningsfulltrúi thordis@blonduskoli.is
Þórhalla Guðbjartsdóttir Skólastjóri thorhalla@blonduskoli.is
Þuríður Þorláksdóttir Aðstoðarskólastjóri thuridur@blonduskoli.is